



## **TANGAZO**

### **SPORTS BETTING RULES**

BODI YA MICHEZO YA KUBAHATISHA TANZANIA INAPENDA KUUTANGAZIA UMMA KUWA, KUTAKUWEPO NA MKUTANO WA WADAU WA MICHEZO YA SPORTS BETTING MAARUFU KAMA 'KUBETT' UTAKAOFANYIKA TAREHE **23 JUNI, 2016** SIKU YA **ALHAMISI** KATIKA **UKUMBI WA KARIMJEE** KUANZIA **SAA 3.00 (TATU) ASUBUHI**.

LENGO LA MKUTANO HUU NI KUTAMBULISHA SHERIA NDOGO NDOGO ZA UENDESHAJI WA SPORTS BETTING NA KUPOKEA MAONI KUTOKA KWA WADAU KWA LENGO LA KUBORESHA SHERIA NDOGO NDOGO HIZI KABLA YA KUANZA KUTUMIKA RASMI.

RASIMU ZA SHERIA HIZI ZINAPATIKANA KATIKA OFISI ZETU ZILIZOPO JM MALL (HARBOUR VIEW TOWERS) GHOROFA YA TATU BARABARA YA SAMORA AU UNaweza KUTEMBELEA TOVUTI YETU [www.gamingboard.go.tz](http://www.gamingboard.go.tz)

**WOTE MNAKARIBISHWA**

IMETOLEWA NA

**MKURUGENZI MKUU**  
**BODI YA MICHEZO YA KUBAHATISHA**  
**P.O.BOX 1717 SIMU: 022 2124703/4**  
**Email: [info@gamingboard.go.tz](mailto:info@gamingboard.go.tz)**