



TAHADHARI KWA UMMA



Hii ni kutahadharisha umma pamoja na wadau wote wa Gaming Board of Tanzania kwamba ndugu **IBRAHIM MAJEBELLE MAYENGA** (mwenye picha hapo juu) amesimamishwa kazi kwa tuhuma za kuchukua fedha ya mwajiri kwa njia ya udanganyifu. Hivyo basi, umma na wadau wote wa Gaming Board wanatahadharishwa kutojikusisha na mtajwa hapo juu kwa masuala yoyote ya kiofisi yanayohusu Gaming Board of Tanzania. Aidha, Gaming Board of Tanzania haitahusika na madhara yoyote yatakayotokana na yeyote atakaejikusisha na mtajwa hapo juu kwa ajili ya masuala ya kiofisi.

Imetolewa na ofisi ya Mkurugenzi Mkuu,
Gaming Board of Tanzania,
3rd Floor Harbour View Towers,
P. O. Box 1717,
Dar es Salaam